Game da Mu

zazzagewa

Ningbo Horizon Magnetic Technologies Co., Ltd.

Ningbo Horizon Magnetic Technologies Co., Ltd. shine mai ƙera hadedde a tsaye na ƙarancin ƙasa Neodymium maganadisu da tarukan maganadisu masu alaƙa.Godiya ga ƙwarewar da ba ta da kima da ƙwarewar ɗimbin yawa a cikin filin maganadisu, za mu iya ba abokan ciniki da kewayon samfuran maganadisu daga samfura zuwa samarwa da yawa, da kuma taimaka wa abokan ciniki cimma mafita mai inganci.

Labarin Mu

Shekarar 2011 ta ga mahaukaciyar kasuwa na kayan duniya da ba kasafai ba, musamman PrNd da DyFe, waɗanda sune manyan albarkatun ƙasa don Neodymium rare earth magnet.Haushin ya kuma karya sarkar samar da kayayyaki na dogon lokaci kuma ya tilasta wa abokan ciniki da yawa masu alaka da maganadisu neman amintattun masu samar da Magnetic Neodymium.Kore ta abokan ciniki 'bukatun, a cikin wannan shekara Ningbo Horizon Magnetic Technologies Co., Ltd. An kafa ta ƙwararrun ƙungiyar tare da zurfin ƙwarewa da zurfin ƙwarewa a cikin filin maganadisu.

Domin biyan buƙatun abokan ciniki masu yawa, muna sanye da na'urorin zamani.bincike, samarwa da kayan gwaji, wanda ke taimaka mana mu ji daɗin ci gaba amma ƙara girma.Saboda mu matsakaicin kamfani ne wanda ke samar da ton 500 na Magnetic Neodymium, za mu iya amsa da sauri ga manyan buƙatun abokan ciniki game da maganadisu da majalissar maganadisu daban-daban, irin su Magnetic Neodymium, Magnet shuttering, Magnetic chamfer da saka maganadisu, maganadisu kamun kifi, maganadisu tashoshi. , ƙugiya maganadisu, roba mai rufi maganadisu, tukunyar jirgi magnet, ofishin maganadisu, motor maganadisu, da dai sauransu Fiye da 85% na mu maganadiso da Magnetic majalisai ana fitar dashi zuwa Jamus, Faransa, UK, Amurka da Japan, wanda su ne stringent a ingancin da ake bukata.

Saboda girman namu matsakaici, mun fahimci yanayin kamfanoni masu matsakaicin girma, buƙatu da wahala.Don haka mun sadaukar da mu don yin aiki tare da taimakawa abokan ciniki matsakaita su ci gaba.

Haka kuma, nau'o'i da yawa da yawa na daidaitattun tarukan maganadisu suna samuwa a hannun jari don biyan buƙatun isar da abokan ciniki a cikin lokaci kawai.

Kuna iya gaya mana game da aikin ku kuma za mu iya taimaka muku daga ra'ayi zuwa samarwa na serial.Ko da a halin yanzu kuna ƙira, haɓakawa ko samarwa, zaku gamsu cewa ƙwararrun ƙirar Horizon Magnetics da ƙungiyar samarwa na iya ba da gudummawar lokaci mai mahimmanci da matakan inganci.

Darajoji

Horizon Magnetics ya kasance kamfani ne mai ƙima.Ƙimarmu tana nuna yadda muke gudanar da kasuwancinmu wajen hulɗa da abokan kasuwancinmu, ma'aikata da kuma al'umma.

Alhakin:Muna riƙe da alhakinmu ga makomarmu da al'ummarmu ta hanyar haɓakawa da samar da ingantattun maganadisu da mafita na maganadisu don biyan bukatun abokan cinikinmu a cikin kasuwa mai tasowa koyaushe.Mun himmatu don haɓaka alhakin mai zaman kansa da ruhin ƙungiyar, da kuma shiga cikin yardar rai a cikin bita, saka idanu da haɓaka ayyukanmu na yau da kullun, inganci da inganci.Mun gane cewa alhakinmu ga al'umma yana samun nasarar nasarar kasuwancin mu.Bugu da ƙari, dole ne mu ƙarfafa abokan kasuwancinmu su ɗauki irin wannan ma'auni na ɗabi'a.

Ƙirƙira:Ƙirƙira ginshiƙi ne na nasarar Horizon Magnetics.Muna neman wahayi kullum daga ruhinmu na kirkire-kirkire kuma muna nufin ci gaba da kirkire-kirkire ta hanyar samar da mafita wadanda ba su wanzu ba kuma muna bin sabbin hanyoyi domin hangen nesan yau ya zama gaskiyar gobe.Muna haɓaka al'adun ilimi, bincike da ƙarin horo wanda ke buɗe sabon hangen nesa ga abokan kasuwancinmu da kanmu.

Adalci:Muna kallon adalcin juna a matsayin sharadi na nasarar kamfaninmu yayin mu'amala da juna da abokan kasuwancinmu.Ko da ku ne masu samar da kayayyaki ko abokan cinikinmu, ya kamata mu girmama ku kuma a girmama ku!A halin yanzu dole ne mu bi gasar gaskiya da kyauta tare da masu fafatawa.