Neodymium Arc Magnet

Takaitaccen Bayani:

Neodymium baka maganadisu, maganadisu yanki ko Magnetic tile siffa ne na musamman na sintered Neodymium maganadisu, wanda akafi amfani da masana'antu samar.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Ba kamar siffar zagaye ko toshe maganadisu don amfani mai amfani ga kowa da kowa a cikin rayuwar yau da kullun ba, galibin arc Neodymium maganadiso, sashin Neodymium maganadiso ko Neodymium maganadiso ana samar bisa ga takamaiman bukatun abokan ciniki akan sa, shafi da musamman girman.

Yana buƙatar ƙarin dalilai masu girma don bayyana ainihin girman maganadisu na yanki fiye da zagaye ko toshe maganadisu.Bayanin girman girman magnet na gaba ɗaya yakamata ya haɗa da masu girma dabam: diamita na waje (OD ko D) ko radius na waje (OR ko R), diamita na ciki (ID ko d) ko radius na ciki (IR ko r), kwana (°) ko nisa ( W), da tsayi (L), misali R301 x r291 x W53 x L94 mm.Idan magnetin baka yana da kusurwa na musamman, ko diamita na waje da diamita na ciki ba su raba cibiya ɗaya ba, girman bayanin ya kamata ya buƙaci ƙarin girma kamar kauri, ko zane don nuna cikakken girman.Saboda ƙaƙƙarfan buƙatu game da girman, kusan duk abubuwan maganadisu na Neodymium arc an keɓance su.

Gabaɗaya magana, sintered Neodymium arc magnet ana samarwa ta hanyar EDM da / ko bayanin martaba dagatubalan magnet mai siffar toshe.Kuma ana iya yanke tsayin maganadisu na baka zuwa buƙatu da maɗauran baka da yawa tare da ɗan gajeren tsayi.Matsakaicin girman girman yanki na Neodymium maganadisu yana biye don tunani:
Matsakaicin girman girman al'ada: L (tsawo): 1 ~ 180 mm, W (Nisa): 3 ~ 180 mm, H (tsawo): 1.5 ~ 100 mm
Matsakaicin girman: L50 x W180 x H80 mm, L180 x W80 x H50 mm,
Mafi ƙarancin girman: L1 x W3 x H2 mm
Girman shugabanci: ƙasa da 80 mm
Haƙuri: Gabaɗaya +/- 0.1 mm, Musamman +/- 0.03 mm

Don aikace-aikacen masana'antu, Neodymium arc magnet an fi amfani dashi don manne, haɗawa ko gyara fuskar radius na ciki na maganadisu akan shaft don aiki azaman mai juyi doninjin lantarki.Wani lokaci, fuskar radius na waje na magnet ɗin baka yana daidaitawa zuwa gidaje don yin aikin stator don motar lantarki.Aikace-aikacen masana'antu na yau da kullun don abubuwan maganadisu na Neodymium shine na'ura mai juyi, injin lantarki, hada-hadar famfo magnetic, da sauransu.

Neodymium Segment Magnets Supplier


  • Na baya:
  • Na gaba: