Magnet Mai Rufaffen Roba tare da Tushen Waje

Takaitaccen Bayani:

Magnet mai rufin roba tare da ingarma ta waje shine manufa don riƙe abubuwa lokacin da kayi la'akari da yawa game da filaye masu laushi da aka tuntuɓi ba tare da lalacewa ba.

Ana kuma kiransa da maganadisu mai rufi na roba tare da ingarma ta waje, ko roba mai rufi Neodymium maganadisu tare da zaren namiji.The waje threaded ingarma sa mai sauki da kuma dace hawa ga da yawa abubuwa da ciwon threaded ramukan.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Tsarin Magnet Mai Rufaffen Roba tare da Tushen Waje

Ya ƙunshi roba a waje, ciki Neodymium maganadiso, karfe ingarma da karfe farantin.Sabanin nababban tukunyar maganadisutare da babban maganadisu mai ƙarfi ɗaya kaɗai a cikin kwandon tukunyar, gabaɗaya magnet ɗin robar mai rufi tare da ingarma na waje ana samar da shi tare da ƙarami daban-daban.Neodymium faifan maganadisugyarawa kan farantin karfe ɗaya.Ba a sanya maganadisun Neodymium ba bisa ga ka'ida ba, amma an sanya su bisa tsarin da'irar da aka tsara a hankali don yin magnetin tukunyar roba gaba ɗaya tare da ƙarfi mai ƙarfi.Rufin roba mai karewa yana rufe duk saman abubuwan maganadisu na Neodymium da farantin karfe, sai ingarma ta waje.

Magnet Mai Rufaffen Rubber Tare da Tamanin Waje 3

Dalilin Amfani da Magnet Mai Rufe Rubber tare da Tushen Waje

1. Zai iya zama mafi kyawun zaɓi don cika maƙasudin riƙewa a kan ƙasa mai laushi ba tare da lalacewa ba saboda murfin roba mai laushi na iya hanawa daga ɓarke ​​​​tsayi da kuma samar da juriya mai zurfi.misali riqe da fitilun Led akan manyan motoci ko motoci a waje.

2. A cikin wasu jika ko wasu sinadarai masu lalata, murfin roba na iya kare Neodymium magnet daga fallasa a cikin yanayin lalata kai tsaye don tsawaita lokacin sabis.

3. Karfe na waje ingarma ya sa roba mai rufi Neodymium maganadisu sauki Dutsen abubuwa da threaded ramukan.

Roba Mai Rufe Magnets Rike Fitilar LED akan Motocin Kashe Hanya ko Motoci

Fa'idodi akan Masu Gasa

1. Gaskiya Neodymium Magnetic abu da daidaitattun kaddarorin maganadisu, girman maganadisu da ƙarfi BA TABA ƙasa da buƙatu ba.

2. Ma'auni masu girma a cikin hannun jari kuma akwai don bayarwa nan da nan

3. Yawancin nau'ikan maganadisu da tsarin Magnetic Neodymium da aka samar a cikin gida don saduwa da tushen tasha ɗaya na samfuran maganadisu.

4. Abubuwan da aka yi na al'ada suna samuwa akan buƙata

Bayanan Fasaha don Amfani da Magnet Mai Rufe Rubber tare da Tushen Waje

Lambar Sashe D M H h Karfi Cikakken nauyi Matsakaicin Yanayin Aiki
mm mm mm mm kg lbs g °C °F
HM-H22 22 4 12.5 6 5 11 15 80 176
HM-H34 34 4 12.5 6 7.5 16.5 26 80 176
HM-H43 43 6 21 6 8.5 18.5 36 80 176
HM-H66 66 8 23.5 8.5 18.5 40 107 80 176
HM-H88 88 8 23.5 8.5 43 95 193 80 176

  • Na baya:
  • Na gaba: